

MAMLAKA YA ELIMU YA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

PHONE: +255736500507



CHUO CHA UFUNDI STADI ARUSHA

S.L.P 509

ARUSHA

mail: arushavtc@veta.go.tz

MKATABA WA AJIRA

Mimi Bahati Nwiro Mwarasi wa Arusha

ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama Mwajiriwa nimekubali  
Mwajiriwa na Mkuu wa Chuo cha VETA Arusha ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu  
anajulikana kama Mwajiri.

Sote kwa pamoja yaani Mwajiri na Mwajiriwa tumekubaliana kazi zifuatazo;

i. Kazi ya skinning kwenye hostel ya wasi  
chana

Tsh 300,000/-

ii. ....

iii. ....

iv. ....

kazi hiyo itafanyika kwa muda wa siku 05.....kuanzia tarehe 20/02/22 mpaka  
tarehe 25/02/22 kwa malipo ya Tsh 300,000.....kwa maneno (lako tatu tu)



kwa kazi tulio kubaliana. Mwajiri anaweza kuongeza au kupunguza siku za mkataba kazi kama italazimu na masharti ya mkataba huu.

- i. Mwajiriwa atatumza katika hali ya unadhifu na usalama vifaa vyote atakavyopewa na mwajiri.
- ii. Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye mkataba huu.
- iii. Mwajiri atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti ya mkataba huu kwa kumweleza sababu ya kukatisha.
- iv. Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa maandishi na kujaza fomu maalumu ya kukiri kupokea malipo husika
- v. Mwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa kumtaarifu mwajiri na kutoa sababu ya kukatisha.

Bahati Mark Mbarok

Jina la Mwajiriwa

Bahati

Saini

0766914791

Simu

20/02/2022

Tarehe

GEORGE MUSAHA

Jina la Msimamizi

George

Saini

0757 296926

Simu

20/02/2022

Tarehe

B. D. Mrefu

Jina la Mwajiri

B. D.

Saini

0755 740489

Simu

20/02/2022

Tarehe

